Connect with us

Sports

Rwatubyaye na Salomon Nirisarike bisanze mw’itsinda rimwe muri Uefa Conference league.

Abasore babiri b’abanyarwanda bakina ku mugabane w’iburayi baraye bamemye amatsinda bazaba barimo mu mikino ya Uefa Conference League.


Ni tombola yabaye kuruyu wa kabiri tariki ya 15 aho iyi mikino itari isanzwe yazanwe n’ishyirahamwe ry’umupira w’amaguru I burayi kugira n’amakipe mato age abasha kwitabira imikino bategura.


Tombola uko yagenze yasize amakipe agabanyijwe mu matsinda 8, itsinda rya mbere kugera ku rya 7 afite amakipe 8 aho rizazamura amakipe 4, itsinda rya 10 rifite amakipe 10 aho rizazamura amakipe 5 ajye mu cyindi cyiciro.
Urartu FC ya Nirisarike Salomon iri mu itsinda rya 3, izabanza gukina na Maribor FC yo muri Slovenia naho Rwatubyaye Abdul n’ikipe ye ya FC Shkupi yo muri Macedonia nayo iri mu itsinda rya 3 kumwe na Urartu FC, yo izabanza guhura na Llapi FC yo muri Kosovo.


Uko amatsinda yose ateye:
Itsinda rya 1
Levadia Tallinn (EST) vs St Joseph’s (GIB)
Inter Turku (FIN) vs Puskás Akadémia (HUN)
Dečić (MNE) vs Drita (KOS)
Sūduva (LTU) vs Valmiera (LVA)
Itsinda rya 2
La Fiorita 1967 (SMR) vs Birkirkara (MLT)
Mons Calpe (GIB) vs Santa Coloma (AND)
Velež (BIH) vs Coleraine (NIR)
Domžale (SVN) vs Swift Hesper (LUX)
Itsinda rya 3
Shkupi 1987 (MKD) vs Llapi (KOS)
Dinamo Batumi (GEO) vs Tre Penne (SMR)
Sfintul Gheorghe (MDA) vs Partizani (ALB)
Maribor (SVN) vs Urartu (ARM)
Itsinda rya 4
Laçi (ALB) vs Podgorica (MNE)
Milsami Orhei (MDA) vs FK Sarajevo (BIH)
Noah (ARM) vs KuPS Kuopio (FIN)
Žilina (SVK) vs Dila Gori (GEO)
Itsinda rya 5
FH Hafnarfjördur (ISL) vs Sligo Rovers (IRL)
Paide Linnameeskond (EST) vs Śląsk Wrocław (POL)
RFS (LVA) vs KÍ Klaksvík (FRO)
Bala Town (WAL) vs Larne (NIR)
Itsinda rya 6
Fehérvár FC (HUN) vs Ararat Yerevan (ARM)
Gagra (GEO) vs Sutjeska (MNE)
Sileks (MKD) vs Petrocub-Hincesti (MDA)
Široki Brijeg (BIH) vs Vllaznia (ALB)
Itsinda rya 7
Stjarnan (ISL) vs Bohemians (IRL)
Glentoran (NIR) vs The New Saints (WAL)
Sant Julià (AND) vs Gzira United FC (MLT)
Europa (GIB) vs Kauno Žalgiris (LTU)
Itsinda rya 8
Dundalk (IRL) vs Newtown (WAL)
Spartak Trnava (SVK) vs Mosta (MLT)
Struga (MKD) vs Liepāja (LVA)
Racing FC Union Lëtzebuerg (LUX) vs Breidablik (ISL)
Honka Espoo (FIN) vs NSÍ Runavík (FRO).

Iyi mikino ya Uefa conference league izaba mu kwezi kwa 7 amatariki ataramenyekana neza aho buri tsinda rizajya rikina hakavamo amakipe 4 usibye itsinda rya 8 ririmo amakipe 10 rizavamo 5 akajya mu kindi kiciro.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

More in Sports